Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Lịch Thi Đấu Cúp C1 Châu Âu

02:00

B.Dortmund

vs

Man City

-
02:00

Liverpool

vs

Real Madrid

-

Lịch Thi Đấu Copa Libertadores

05:15

Gremio/RS

vs

Independiente JT

-
07:30

Atl. Nacional

vs

Libertad

-

Lịch Thi Đấu C1 Concacaf

06:00

Toronto

vs

Club Leon

-
08:00

Club America

vs

CD Olimpia

-
08:00

Philadelphia Union

vs

Dep. Saprissa

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Armenia

17:30

Van Yerevan

vs

Pyunik

-
18:00

Ararat-Armenia

vs

Gandzasar

-
19:30

Alashkert

vs

Urartu

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00

Glentoran

vs

Coleraine

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Kazakhstan

16:00

Ordabasy

vs

Astana

-
17:00

Caspiy Aktau

vs

Kairat Almaty

-
18:00

Tobol Kostanay

vs

Kaisar Kyzylorda

-
19:00

Atyrau

vs

Zhetysu Taldykorgan

-
21:00

Turan (KAZ)

vs

FK Taraz

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Luxembourg

00:30

Swift Hesperange

vs

UNA Strassen

-
00:30

Mondorf-les.

vs

Jeunesse Esch

-
00:30

Fola Esch

vs

Dudelange

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Séc

21:00

Vik.Plzen

vs

Zlin

-
23:00

Jablonec

vs

Sparta Praha

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Australia

16:35

Adelaide Utd

vs

Macarthur FC

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ecuador

00:15

Delfin SC

vs

Macara

-
02:30

LDU Quito

vs

Manta FC

-
05:00

Catolica Quito

vs

Emelec

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Mexico

09:00

Juarez

vs

Tigres UANL

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ai Cập

21:00

Pyramids FC

vs

Masr lel Maqassah

-

Lịch Thi Đấu Copa Sudamericana

05:15

CA Fenix

vs

CA Torque

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Séc

21:00

Usti & Labem

vs

Slavoj Vysehrad

-
21:30

Fotbal Trinec

vs

Vik.Zizkov

-
21:30

Hradec Kralove

vs

Taborsko

-
21:30

Varnsdorf

vs

MFK Chrudim

-
21:30

SK Lisen

vs

Dukla Praha

-
21:30

FK Blansko

vs

Sellier&Bellot Vlasim

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Menemen Bld

vs

Samsunspor

-
20:00

Adanaspor

vs

Akhisar Bld.

-
23:00

Balikesirspor

vs

Istanbulspor AS

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Áo

23:30

Grazer AK

vs

LASK Juniors

-
23:30

Liefering

vs

Austria Wien II

-
01:30

Rapid Wien II

vs

Blau Weiss Linz

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Arập Xeut

01:35

Al Jeel

vs

Al Jabalain

-
01:45

Al Dir'iya

vs

Al Thuqbah

-
02:00

Hazm

vs

Al Shoalah

-
02:10

Arar FC

vs

Al Nojoom

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Mexico

05:00

Leones Negros UdeG

vs

Oaxaca

-
07:00

Pumas Tabasco

vs

Cancun FC

-
09:00

Venados

vs

Atlante

-

Lịch Thi Đấu Cúp Ba Lan

22:30

Cracovia Krakow

vs

Rakow Czestochowa

-

Lịch Thi Đấu Cúp Bulgaria

22:30

Ludogorets

vs

Cska Sofia

-

Lịch Thi Đấu Cúp Romania

23:00

FC Uni.Craiova

vs

Pandurii

-

Lịch Thi Đấu Cúp Slovakia

18:30

Dukla BB

vs

Dunajska Stred

-
20:30

Slo. Bratislava

vs

FC Petrzalka

-

Lịch Thi Đấu Cúp Thụy Sỹ

22:00

SC Kriens

vs

Servette

-
23:00

Grasshoppers

vs

St. Gallen

-

Lịch Thi Đấu Cúp Đan Mạch

00:00

Randers

vs

Aarhus AGF

-
00:00

Sonderjyske

vs

Midtjylland

-

Lịch Thi Đấu Cúp FA Hàn Quốc

17:00

Ansan Greeners

vs

Chungnam Asan

-
17:00

Cheongju FC

vs

Gangwon

-
17:00

Seongnam Ilhwa Ch.

vs

Busan I'Park

-
17:00

Incheon Utd

vs

Anyang

-
17:00

Daejeon Hana Citizen

vs

Suwon Bluewings

-
17:00

Gyeongnam

vs

Mokpo City

-
17:00

Suwon FC

vs

Jeonnam Dragons

-
17:00

Sangju Sangmu

vs

Jeju Utd

-
17:00

Pocheon

vs

Yangju FC

-
17:00

Gimhae City

vs

Bucheon 1995

-
17:00

Busan Transp.

vs

Gwangju

-
17:30

FC Seoul

vs

Seoul E-Land

-

Lịch Thi Đấu Cúp Brazil

06:00

America/MG

vs

Ferroviario/CE

-
08:30

Abc/RN

vs

Botafogo/RJ

-
08:30

Ame. Natal/RN

vs

Cruzeiro/MG

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Italia

21:00

AC Renate

vs

Juventus U23

-
21:00

Carrarese

vs

Luchese

-
21:00

Feralpisalo

vs

Carpi

-
21:00

Grosseto

vs

Pro Sesto

-
21:00

Novara

vs

Pistoiese

-
21:00

Pontedera

vs

Pro Vercelli

-
21:00

Matelica

vs

Fano

-
21:00

Giana Erminio

vs

Aurora Pro Patria

-
21:00

Pesaro

vs

US Fermana

-
21:00

Virtus Verona

vs

Sambenedettese

-
21:00

Lecco

vs

US Olbia

-
21:00

Legnano

vs

Arezzo

-
21:00

Gubbio

vs

Mantova

-
21:00

Bari

vs

Palermo

-
21:00

Cesena

vs

Imolese Calcio

-
21:00

Livorno

vs

Como

-
21:00

Modena

vs

Padova

-
21:00

Piacenza

vs

Albinoleffe

-
21:00

Ravenna

vs

Perugia

-
21:00

Triestina

vs

Alto Adige

-
23:30

Catanzaro

vs

Catania

-
23:30

Teramo

vs

AS Bisceglie

-
23:30

Potenza SC

vs

SS Monopoli

-
02:30

Foggia

vs

Paganese

-
02:30

Cavese

vs

Turris Neapolis

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Pháp

23:45

Le Mans

vs

Creteil

-

Lịch Thi Đấu Brazil Mineiro

05:00

Boa Esporte/MG

vs

Tombense FC/MG

-

Lịch Thi Đấu Brazil Carioca

07:00

Flamengo/RJ

vs

Vasco DG/RJ

-

Lịch Thi Đấu Brazil Paulista

02:00

Botafogo/SP

vs

Sao Bento/SP

-
02:00

Inter Limeira/SP

vs

Sao Caetano/SP

-
02:00

Santo Andre/SP

vs

Palmeiras/SP

-
02:00

Bragantino/SP

vs

Santos/SP

-
02:00

Ituano/SP

vs

Ponte Preta/SP

-
02:00

Mirassol/SP

vs

Ferroviaria/SP

-
02:00

Corinthians/SP

vs

Sao Paulo/SP

-
02:00

Guarani/SP

vs

Novorizontino/SP

-
07:30

Sao Paulo/SP

vs

Guarani/SP

-

Lịch Thi Đấu Siêu Cúp Nam Mỹ

07:00

Palmeiras/SP

vs

Defensa YJ

-