Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Anh

01:45

Coventry

vs

Bournemouth

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Italia

01:45

Fiorentina

vs

Sampdoria

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Đức

01:30

Union Berlin

vs

Mainz

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Đức

23:30

Sandhausen

vs

St. Pauli

-
23:30

Bochum

vs

Osnabruck

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Pháp

02:00

PSG

vs

Angers

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Scotland

01:45

Aberdeen

vs

St. Mirren

-
01:45

Dundee Utd

vs

Livingston

-
01:45

Hibernian

vs

Hamilton

-
01:45

Kilmarnock

vs

Motherwell

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bồ Đào Nha

01:00

Moreirense

vs

Boavista

-
03:15

Vitoria Guimaraes

vs

Pacos Ferreira

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Hà Lan

01:00

Utrecht

vs

Heerenveen

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Azerbaijan

18:30

Sabah FK

vs

Keşla FK

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ba Lan

23:00

Rakow Czestochowa

vs

Wisla Plock

-
01:30

Slask Wroclaw

vs

Cracovia Krakow

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Belarus

20:00

Dinamo Minsk

vs

FC Smolevichi

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bulgaria

21:45

Tsarsko Selo

vs

Cherno More

-
00:15

CSKA 1948 Sofia

vs

Botev Plovdiv

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bỉ

01:45

Antwerpen

vs

KV Mechelen

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Croatia

23:00

Lok. Zagreb

vs

Istra 1961

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Georgia

22:00

FC Telavi

vs

Dinamo Batumi

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Hungary

01:00

MTK Budapest

vs

Budafoki MTE

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ireland

23:45

Derry City

vs

Waterford Utd

-
01:45

Shamrock Rovers

vs

Sligo Rovers

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Kazakhstan

14:30

Kaisar Kyzylorda

vs

Okzhetpes

-
16:45

Ordabasy

vs

FK Taraz

-
20:00

Tobol Kostanay

vs

Zhetysu Taldykorgan

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Latvia

23:00

Riga FC

vs

FK Liepaja

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Lithuania

23:00

FK Riteriai

vs

Banga

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Moldova

19:00

Codru Lozova FC

vs

Petrocub

-
22:00

Zimbru

vs

Dinamo-Auto

-
22:00

Sheriff Tiraspol

vs

FC Floresti

-
22:00

Speranta

vs

CSCT Buiucani

-
22:00

Sfintul Gheorghe

vs

Petrocub

-
22:00

Codru Lozova FC

vs

Milsami

-
22:00

Milsami

vs

Sfintul Gheorghe

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Phần Lan

22:30

Lahti

vs

IFK Mariehamn

-
22:30

TPS Turku

vs

Seinajoen JK

-
22:30

HIFK

vs

Honka

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Romania

01:00

FC Uni.Craiova

vs

CSMS Politehnica Iasi

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Serbia

00:00

Radnicki Nis

vs

Mladost Lucani

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Slovenia

00:00

Mura

vs

Aluminij

-
00:00

Koper

vs

Domzale

-
00:00

Gorica

vs

Maribor

-
00:00

Tabor Sezana

vs

NK Bravo

-
00:00

O.Ljubljana

vs

CM Celje

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Séc

00:00

Slovacko

vs

Pardubice

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Síp

22:00

EN Paralimni

vs

AEK Larnaka

-
00:00

Doxa Katokopia

vs

Karmiotissa Pol.

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00

Ankaragucu

vs

Kayserispor

-
00:00

Gaziantep B.B

vs

Trabzonspor

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Đan Mạch

00:00

Randers

vs

Brondby

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Hàn Quốc

15:00

Ulsan Hyundai

vs

Sangju Sangmu

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Bahrain

22:30

Al Shabab (BHR)

vs

Busaiteen

-
22:30

Al Ahli (BHR)

vs

East Riffa

-

Lịch Thi Đấu Malay Super League

20:00

Kedah FA

vs

Melaka FA

-
20:00

UiTM FC

vs

Petaling Jaya City

-
20:00

Darul Takzim

vs

Sabah FA

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Uzbekistan

19:00

Sogdiana Jizzakh

vs

Lok. Tashkent

-
20:00

Nasaf Qarshi

vs

Mash'al Mubarek

-
21:00

Qyzylqum

vs

Kokand-1912

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Chi Lê

21:00

San. Wanderers

vs

Iquique

-
02:00

O Higgins

vs

Coquimbo Unido

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Colombia

04:00

Alianza Petrolera

vs

Once Caldas

-
06:05

Cucuta

vs

Santa Fe

-
08:10

Millonarios

vs

Atl. Bucaramanga

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ecuador

04:30

Dep.Cuenca

vs

Olmedo

-
07:00

SD Aucas

vs

Liga de Portoviejo

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Peru

23:00

Carlos Stein

vs

Uni.San Martin

-
03:30

Cesar Vallejo

vs

Cienciano

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Mexico

07:30

Puebla

vs

Santos Laguna

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Costa Rica

09:00

Perez Zeledon

vs

Municipal Grecia

-

Lịch Thi Đấu VĐQG Ai Cập

22:30

Haras Al Hodoud

vs

Al Intagh Al Harbi

-
01:00

Ismaily SC

vs

Semouha Club

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

23:00

Penafiel

vs

CD Mafra

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Hà Lan

23:45

PSV Eindhoven U21

vs

Telstar

-
23:45

Go Ahead Eagles

vs

Utrecht U21

-
02:00

AZ Alkmaar U21

vs

MVV Maastricht

-
02:00

NAC Breda

vs

Ajax U21

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Bỉ

01:00

RFC Seraing

vs

Club Brugge II

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Ireland

01:45

Drogheda Utd

vs

Athlone

-
01:45

UC Dublin

vs

Bray Wanderers

-
01:45

Wexford Youths

vs

Shamrock Rovers 2

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Séc

23:00

Jihlava

vs

SK Prostejov

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

23:00

Istanbulspor AS

vs

Bandirmaspor

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

01:00

Thun

vs

Neuchatel Xamax

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Áo

23:30

Horn

vs

LASK Juniors

-
23:30

Liefering

vs

Grazer AK

-
01:25

SKU Amstetten

vs

Wacker Innsbruck

-

Lịch Thi Đấu Malay Premier League

19:15

Sarawak

vs

Terengganu II

-
20:00

Penang FA

vs

Kelantan United

-
20:00

Perak II

vs

Kuala Lumpur FA

-
20:00

Selangor II

vs

UKM FC

-

Lịch Thi Đấu Hạng 2 Brazil

02:30

Figueirense/SC

vs

Oeste/SP

-
05:15

Operario/PR

vs

Vitoria/BA

-
05:15

CRB/AL

vs

Avai/SC

-
07:30

Botafogo/SP

vs

Parana/PR

-

Lịch Thi Đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

08:00

Austin Bold

vs

SA Scorpions

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Đức

00:00

Bayern Munich II

vs

Dynamo Dresden

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Pháp

01:00

Stade Briochin

vs

Lyon Duchere

-
01:00

FC Bastia-Borgo

vs

Bourg Peronnas

-
01:00

Concarneau

vs

SC Bastia

-
01:00

Avranches

vs

SO Cholet

-
01:00

Villefranche

vs

Le Mans

-
01:00

Creteil

vs

Quevilly

-
01:00

Stade Lavallois

vs

Red Star 93

-
01:00

Sete

vs

Boulogne

-

Lịch Thi Đấu Aus Brisbane

17:30

Brisbane Knights

vs

Taringa Rovers

-
17:30

The Gap

vs

Grange Thistle

-

Lịch Thi Đấu Aus New South Wales

16:30

Blacktown City

vs

APIA Tigers

-
16:30

Manly Utd

vs

Mt Druitt Town

-
17:00

Marconi Stallions

vs

North Shore Mariners

-

Lịch Thi Đấu Aus Queensland

16:30

Peninsula Power

vs

Olympic FC QLD

-

Lịch Thi Đấu Aus South Sup.League

17:45

Croydon Kings

vs

Adelaide Comets

-

Lịch Thi Đấu Hạng 3 Nhật Bản

17:00

Cerezo Osaka U23

vs

FC Imabari

-

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

00:00

Weiche Flensburg

vs

Hamburger II

-
00:00

Rehden

vs

Havelse

-
00:30

Drochtersen/Assel

vs

Phonix Lubeck

-

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

00:30

Optik Rathenow

vs

Hertha Berlin II

-
00:30

Tennis Borussia B.

vs

Union Furstenwalde

-

Lịch Thi Đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

00:30

Essen

vs

Fort.Dusseldorf II

-
00:30

Wiedenbruck

vs

Lippstadt

-

Lịch Thi Đấu U23 Anh

19:00

Leeds Utd U23

vs

Middlesbrough U23

-
20:00

Blackburn U23

vs

Man Utd U23

-
00:00

West Brom U23

vs

Reading U23

-
01:00

Derby County U23

vs

Leicester City U23

-
01:00

Fulham U23

vs

Norwich City U23

-
01:00

Crystal Palace U23

vs

Aston Villa U23

-

Lịch Thi Đấu U19 Séc

17:00

Opava U19

vs

Pardubice U19

-

Lịch Thi Đấu U21 Ukraine

17:00

Inhulets Petrove U21

vs

FC Mynai U21

-
17:00

Rukh Vynnyky U21

vs

FC Lviv U21

-
19:00

Dnipro-1 U21

vs

Vorskla U21

-