Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Ngoại Hạng Anh

18:30

Chelsea

vs

Norwich

-
21:00

Crystal Palace

vs

Newcastle

-
21:00

Everton

vs

Watford

-
21:00

Leeds Utd

vs

Wolves

-
21:00

Southampton

vs

Burnley

-
23:30

Brighton

vs

Man City

-

Hạng Nhất Anh

18:30

Cardiff City

vs

Middlesbrough

-
21:00

Peterborough Utd

vs

QPR

-
21:00

Bournemouth

vs

Huddersfield

-
21:00

Blackpool

vs

Preston North End

-
21:00

Birmingham

vs

Swansea City

-
21:00

Blackburn Rovers

vs

Reading

-
21:00

Coventry

vs

Derby County

-
21:00

Luton Town

vs

Hull City

-
21:00

Millwall

vs

Stoke City

-
21:00

West Brom

vs

Bristol City

-

VĐQG Tây Ban Nha

19:00

Valencia

vs

Mallorca

-
21:15

Cadiz

vs

Alaves

-
23:30

Elche

vs

Espanyol

-
02:00

Athletic Bilbao

vs

Villarreal

-

Hạng 2 Tây Ban Nha

21:00

Ibiza-Eivissa

vs

Fuenlabrada

-
23:15

Sporting Gijon

vs

Valladolid

-
01:30

Malaga

vs

Lugo

-
02:00

Leganes

vs

Tenerife

-

VĐQG Italia

20:00

Salernitana

vs

Empoli

-
23:00

Sassuolo

vs

Venezia

-
01:45

Bologna

vs

AC Milan

-

Hạng 2 Italia

19:00

Monza

vs

Cittadella

-
19:00

Benevento

vs

Cosenza

-
19:00

Ternana

vs

Vicenza

-
19:00

Lecce

vs

Perugia

-
21:15

Frosinone

vs

Ascoli

-
23:30

Brescia

vs

Cremonese

-

VĐQG Đức

20:30

Leipzig

vs

Greuther Furth

-
20:30

A.Bielefeld

vs

B.Dortmund

-
20:30

Bayern Munich

vs

Hoffenheim

-
20:30

Wolfsburg

vs

Freiburg

-
23:30

Hertha Berlin

vs

M.gladbach

-

Hạng 2 Đức

18:30

Holstein Kiel

vs

Darmstadt

-
18:30

Fort.Dusseldorf

vs

Karlsruher

-
18:30

Nurnberg

vs

Heidenheim

-
01:30

Schalke 04

vs

Dynamo Dresden

-

VĐQG Pháp

22:00

Nantes

vs

Clermont

-
02:00

Lille

vs

Stade Brestois

-

Hạng 2 Pháp

20:00

Paris FC

vs

Toulouse

-
00:00

Niort

vs

Rodez

-
00:00

Dunkerque

vs

Caen

-
00:00

Ajaccio

vs

Nancy

-
00:00

Grenoble

vs

Dijon

-
00:00

Guingamp

vs

Nimes

-
00:00

Le Havre

vs

Pau FC

-
00:00

Amiens

vs

Valenciennes

-
00:00

Sochaux

vs

Quevilly

-

VĐQG Scotland

21:00

Ross County

vs

Livingston

-
21:00

Aberdeen

vs

Hibernian

-
21:00

Celtic

vs

St. Johnstone

-
21:00

Dundee Utd

vs

Motherwell

-
21:00

Hearts

vs

Dundee

-

VĐQG Bồ Đào Nha

21:30

Santa Clara

vs

Famalicao

-
00:00

Tondela

vs

Porto

-
02:30

Sporting Lisbon

vs

Moreirense

-

VĐQG Hà Lan

23:45

Utrecht

vs

Heerenveen

-
01:00

Zwolle

vs

Heracles Almelo

-
02:00

RKC Waalwijk

vs

Sparta Rotterdam

-

VĐQG Nga

18:00

Nizhny Nov

vs

Krasnodar

-
20:30

Rostov

vs

Arsenal-Tula

-
23:00

CSKA Moscow

vs

Krylya Sovetov

-

VĐQG Albania

18:45

Kastrioti Kruje

vs

KF Laci

-
18:45

Egnatia Rrogozhine

vs

Teuta Durres

-

VĐQG Azerbaijan

19:00

Sabah FK

vs

Sumqayit

-
21:15

Neftchi Baku

vs

Zire IK

-

VĐQG Ba Lan

17:30

Rakow Czestochowa

vs

Nieciecza

-
20:00

Lechia GD

vs

Gornik Zabrze

-
22:30

Pogon Szczecin

vs

Jagiellonia

-
01:00

Wisla Krakow

vs

Slask Wroclaw

-

VĐQG Belarus

17:00

FK Slutsk

vs

FK Smorgon

-
19:00

Gomel

vs

Energetik-BGU

-
21:00

Vitebsk

vs

Shakhter Soligo.

-
23:00

Dinamo Brest

vs

Isloch

-

VĐQG Bosnia

18:00

Leotar Trebinje

vs

Sloboda Tuzla

-
18:00

Rudar Prijedor

vs

Velez Mostar

-
22:00

Zrinjski

vs

Sarajevo

-

VĐQG Bulgaria

18:15

Botev Vratsa

vs

Cherno More

-
20:30

Arda Kardzhali

vs

Slavia Sofia

-
22:45

Levski Sofia

vs

Pirin Blagoevgrad

-

VĐQG Bắc Ai Len

21:00

Glentoran

vs

Portadown FC

-
21:00

Coleraine

vs

Warrenpoint Town

-
21:00

Ballymena Utd

vs

Cliftonville

-
21:00

Crusaders Belfast

vs

Glenavon

-

VĐQG Macedonia

19:00

Shkupi

vs

Renova

-

VĐQG Bỉ

21:15

Cercle Brugge

vs

Standard Liege

-
23:30

KV Mechelen

vs

Zulte-Waregem

-
23:30

Kortrijk

vs

Oostende

-
01:45

Eupen

vs

Union Saint-Gilloise

-

VĐQG Croatia

20:00

NK Osijek

vs

Hrvatski Dragovoljac

-
22:05

Hajduk Split

vs

HNK Gorica

-

VĐQG Estonia

00:00

Vaprus Parnu

vs

Levadia T.

-
00:00

Tulevik Viljandi

vs

Trans Narva

-
00:00

TJK Legion

vs

Flora Tallinn

-

VĐQG Hy Lạp

22:15

Atromitos

vs

Ionikos

-
23:00

Apollon Smirnis

vs

Pas Giannina

-
00:30

Asteras Tripolis

vs

Panathinaikos

-

VĐQG Ireland

01:30

Finn Harps

vs

Sligo Rovers

-
01:30

Longford Town

vs

Shamrock Rovers

-

VĐQG Israel

22:00

Hapoel Hadera

vs

Hapoel Tel Aviv

-
22:45

Bnei Sakhnin

vs

HIK Shmona

-
23:30

Maccabi P.Tikva

vs

Hapoel Nof HaGalil

-
00:30

Hap. Beer Sheva

vs

Hapoel Jerusalem

-

VĐQG Latvia

18:00

BFC Daugava

vs

Valmiera / BSS

-
18:00

Spartaks Jurmala

vs

Valmiera / BSS

-
Hoãn

Spartaks Jurmala

vs

FK Liepaja

-

VĐQG Luxembourg

22:00

Racing Union

vs

Mondorf-les.

-
23:30

Progres Niedercorn

vs

UT Petange

-
01:00

Wiltz

vs

Fola Esch

-

VĐQG Malta

20:00

Gudja United

vs

Hamrun Spartans

-
22:00

Gzira Utd

vs

Balzan

-
00:00

Mosta

vs

Floriana

-

VĐQG Moldova

18:00

FC Floresti

vs

Petrocub

-
21:00

Sheriff Tiraspol

vs

FC Balti

-
21:00

Milsami

vs

Sfintul Gheorghe

-

VĐQG Montenegro

19:00

FK Jerezo

vs

Sutjeska

-
19:00

Rudar

vs

Decic Tuzi

-
21:00

FK Podgorica

vs

Mornar Bar

-
21:00

Zeta

vs

OFK Petrovac

-
22:00

Buducnost

vs

Iskra Danilo

-

VĐQG Na Uy

21:00

Viking

vs

Lillestrom

-
23:00

Stabaek

vs

Molde

-

VĐQG Phần Lan

19:00

Honka

vs

Haka

-
21:00

IFK Mariehamn

vs

KTP Kotka

-
21:00

KuPS

vs

HIFK

-

VĐQG Romania

19:00

Voluntari

vs

Arges Pitesti

-
21:30

Mioveni

vs

Botosani

-
00:30

Dinamo Bucuresti

vs

Rapid Bucuresti

-

VĐQG Serbia

20:00

Mladost Lucani

vs

FK Kolubara

-
22:00

Spartak Subotica

vs

FK Metalac GM

-

VĐQG Slovakia

23:00

FK Pohronie

vs

Spartak Trnava

-
23:00

Zlate Moravce

vs

Trencin

-
23:00

Senica

vs

Ruzomberok

-

VĐQG Slovenia

20:00

NK Bravo

vs

Domzale

-
22:00

Aluminij

vs

CM Celje

-
01:15

Koper

vs

O.Ljubljana

-

VĐQG Séc

21:00

Pardubice

vs

Zlin

-
21:00

Slovacko

vs

Bohemians 1905

-
21:00

Slovan Liberec

vs

Sigma Olomouc

-
00:00

MFk Karvina

vs

Banik Ostrava

-

VĐQG Síp

21:00

Ethnikos Achnas

vs

AEL Limassol

-
23:00

Apollon Limassol

vs

Pafos FC

-

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Rizespor

vs

Kasimpasa

-
20:00

Konyaspor

vs

Kayserispor

-
20:00

Gaziantep B.B

vs

Giresunspor

-
23:00

Goztepe

vs

Trabzonspor

-

VĐQG Thụy Sỹ

23:00

Young Boys

vs

Lausanne Sports

-
01:30

Grasshoppers

vs

Zurich

-

VĐQG Thụy Điển

20:00

Djurgardens

vs

Kalmar

-
22:30

Hacken

vs

Halmstads

-

VĐQG Ukraina

18:00

Veres Rivne

vs

FC Mariupol

-
21:00

Vorskla

vs

Shakhtar Donetsk

-
23:30

Chernomorets

vs

FC Lviv

-

VĐQG Wales

20:30

Bala Town

vs

Barry Town

-
20:30

Haverfordwest

vs

Cefn Druids AFC

-
20:30

Cardiff Metropolitan

vs

Connah's QN

-
23:15

Newtown AFC

vs

Caernarfon Town

-

VĐQG Áo

22:00

Austria Wien

vs

SV Ried

-
22:00

Admira

vs

Wattens

-
22:00

Wolfsberger AC

vs

Austria Klagenfurt

-

VĐQG Nhật Bản

12:00

Tokushima Vortis

vs

Oita Trinita

-
12:00

Vegalta Sendai

vs

Sanf Hiroshima

-
12:00

FC Tokyo

vs

Kashima Antlers

-
13:00

Shonan Bellmare

vs

Yokohama FC

-
15:00

Gamba Osaka

vs

Sagan Tosu

-

VĐQG Arập Xeut

22:20

Abha

vs

Al Fateh

-
00:00

Al Hilal

vs

Al Raed

-

VĐQG Hồng Kông

14:30

Kitchee

vs

Eastern AA

-

VĐQG Indonesia

18:15

Bali United Pusam

vs

Bhayangkara

-
20:45

Persiraja Banda Aceh

vs

Arema Indonesia

-

VĐQG Thái Lan

17:30

Nakhon Ratch.

vs

Samut Prakan City

-
18:00

Chonburi

vs

Chiangmai

-
18:00

Muang Thong Utd

vs

Police Tero FC

-
19:00

Chiangrai Utd

vs

Khonkaen Utd

-

VĐQG UAE

21:15

Al Wahda(UAE)

vs

Emirates Club

-

VĐQG Uzbekistan

17:15

Kokand-1912

vs

Lok. Tashkent

-
17:45

Mash'al Mubarek

vs

Navbahor

-

VĐQG Argentina

01:45

Gimnasia LP

vs

C. Cordoba SdE

-
04:00

Defensa YJ

vs

CA Platense

-
06:15

Rosario Central

vs

Racing Club

-

VĐQG Brazil

03:00

Juventude/RS

vs

Ceara/CE

-
03:00

Santos/SP

vs

America/MG

-
05:00

Fluminense/RJ

vs

Flamengo/RJ

-
05:15

Fortaleza/CE

vs

Atletico/PR

-

VĐQG Bolivia

02:00

The Strongest

vs

Real Potosi

-
04:15

Jorge Wilstermann

vs

Royal Pari

-
06:30

Nacional Potosi

vs

Blooming

-

VĐQG Chi Lê

04:00

Nublense

vs

Everton CD

-

VĐQG Colombia

02:00

Patriotas

vs

Pereira

-
04:00

Atl. Bucaramanga

vs

Deportivo Pasto

-
06:05

Inde.Medellin

vs

Deportes Tolima

-
08:10

Millonarios

vs

Junior Barranquilla

-

VĐQG Ecuador

03:00

Catolica Quito

vs

Mushuc Runa

-
05:30

9 de Octubre

vs

Orense SC

-
08:00

LDU Quito

vs

Independiente JT

-

VĐQG Paraguay

04:00

River Plate (PAR)

vs

Sol de America

-
06:15

Sportivo Luqueno

vs

12 de Octubre

-

VĐQG Peru

23:00

Sport Huancayo

vs

Binacional

-
01:15

Uni.San Martin

vs

Alianza Atletico

-
03:30

Universitario

vs

Cusco FC

-

VĐQG Mỹ

02:37

Seattle Sounders

vs

Sporting Kansas

-
05:07

Columbus Crew

vs

New York RB

-
06:37

New York City

vs

D.C. Utd

-
06:37

Toronto

vs

CF Montreal

-
06:37

Philadelphia Union

vs

Nashville FC

-
07:07

Minnesota Utd

vs

Los Angeles FC

-
07:07

Chicago Fire

vs

Real Salt Lake

-
07:07

Inter Miami

vs

Cincinnati

-
08:07

Colorado Rapids

vs

Portland Timbers

-
09:07

LA Galaxy

vs

Dallas

-
09:07

San Jose EQ

vs

Vancouver WC

-

VĐQG Mexico

07:00

Club America

vs

Tigres UANL

-
09:00

Chivas Guad.

vs

Cruz Azul

-

VĐQG Costa Rica

04:00

Perez Zeledon

vs

Municipal Grecia

-
04:00

Sporting (CRC)

vs

Guadalupe FC

-
08:00

Alajuelense

vs

Guanacasteca

-

VĐQG Algeria

21:00

Hussein Dey

vs

USM Alger

-
22:00

WA Tlemcen

vs

NC Magra

-
22:00

RC Arbaa

vs

US Biskra

-
22:00

Paradou AC

vs

ASO Chlef

-

VĐQG Nam Phi

20:30

Maritzburg Utd

vs

TS Galaxy

-
22:30

Cape Town City

vs

Golden Arrows

-

Hạng Nhất Scotland

21:00

Partick Thistle

vs

Dunfermline

-
21:00

Arbroath

vs

Ayr Utd

-
21:00

Raith Rovers

vs

Inverness C.T.

-
21:00

Queen of South

vs

Greenock Morton

-
21:00

Kilmarnock

vs

Hamilton

-

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00

Penafiel

vs

Rio Ave

-
20:00

Casa Pia AC

vs

Chaves

-
21:30

Porto B

vs

SC Farense

-
00:00

Benfica B

vs

Academica Coim

-

Hạng 2 Hà Lan

21:30

Roda JC

vs

Emmen

-

Hạng 2 Nga

17:00

Neftekhimik Nizh

vs

Tekstilshchik Ivanov

-
18:00

FK Orenburg

vs

SKA-Khabarovsk

-
19:00

Akron Togliatti

vs

Olim. Dolgiye Prudy

-
20:00

Rotor Volgograd

vs

Alania Vla

-
21:00

Torpedo Moscow

vs

Yenisey

-
21:00

Krasnodar B

vs

Kuban

-
21:00

Kamaz

vs

Spartak Moscow B

-
21:00

Fakel

vs

Metallurg Lipetsk

-
23:00

Baltika

vs

Veles Moscow

-

Hạng 2 Ba Lan

17:40

Gornik Polkowice

vs

Korona Kielce

-
20:00

Arka Gdynia

vs

Resovia

-
23:00

Katowice

vs

Puszcza Nie.

-
01:30

GKS Tychy

vs

Skra Czestochowa

-

Hạng 2 Bỉ

01:45

Lierse

vs

Deinze

-

Hạng 2 Na Uy

19:30

FK Jerv

vs

Start Kristiansand

-

Hạng 2 Phần Lan

19:00

PK-35

vs

KPV Kokkola

-
19:00

MuSa Pori

vs

Klubi 04 Helsinki

-
19:00

VPS Vaasa

vs

Jaro

-
19:00

RoPS Rovaniemi

vs

TPS Turku

-
19:00

EIF Ekenas

vs

Gnistan

-
19:00

MP Mikkeli

vs

JIPPO

-

Hạng 2 Séc

15:15

Fotbal Trinec

vs

Brno

-
15:15

MFK Chrudim

vs

Pribram

-
15:15

Dukla Praha

vs

Usti & Labem

-
20:30

Opava

vs

Vik.Zizkov

-
Hoãn

SK Lisen

vs

Varnsdorf

-

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Keciorengucu

vs

Istanbulspor AS

-
20:00

Tuzlaspor

vs

Bandirmaspor

-
23:00

Boluspor

vs

Menemen Bld

-
23:00

Samsunspor

vs

Erzurum BB

-

Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00

Vaduz

vs

Schaffhausen

-
23:00

Winterthur

vs

SC Kriens

-

Hạng 2 Thụy Điển

18:00

Vasalunds

vs

Vasteras

-
20:00

Norrby

vs

Osters

-
20:00

Jonkopings

vs

Orgryte

-

Hạng 2 Áo

19:30

Grazer AK

vs

Liefering

-
19:30

Rapid Wien II

vs

Dornbirn

-

Hạng 2 Đan Mạch

17:45

AC Horsens

vs

Lyngby

-
19:00

Esbjerg FB

vs

Fredericia

-

Hạng 2 Nhật Bản

12:00

Alb. Niigata (JPN)

vs

Blaublitz Akita

-
12:00

Omiya Ardija

vs

Giravanz Kita.

-
12:00

Ventforet Kofu

vs

V-Varen Nagasaki

-
12:00

Montedio Yama.

vs

Thespa Kusatsu

-
13:00

Jubilo Iwata

vs

Ehime FC

-

Hạng 2 Hàn Quốc

11:30

Daejeon Hana Citizen

vs

Anyang

-
14:00

Bucheon 1995

vs

Chungnam Asan

-
14:00

Ansan Greeners

vs

Seoul E-Land

-
16:30

Busan I'Park

vs

Gyeongnam

-
16:30

Gimcheon Sangmu

vs

Jeonnam Dragons

-

Hạng 2 Argentina

01:00

Tristan Suarez

vs

Villa Dalmine

-
01:30

Estudiantes BsAs

vs

CA Mitre Salta

-
01:30

All Boys

vs

Almagro

-
01:30

Barracas Central

vs

Guillermo

-
03:10

Deportivo Moron

vs

Def.Belgrano

-
05:10

Tigre

vs

Chacarita Jrs

-
07:10

Agropecuario AAC

vs

Ate Brown

-

Hạng 2 Brazil

02:30

Vitoria/BA

vs

Brasil Pelotas/RS

-
05:00

CSA/AL

vs

Operario/PR

-

Hạng 2 Chi Lê

01:30

CD Magallanes

vs

Deportes Santa Cruz

-
06:30

Rangers Talca

vs

Coquimbo Unido

-

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:05

Indy Eleven

vs

Tulsa Roughnecks

-
06:05

Loudoun United

vs

Tampa Bay Rowdies

-
06:05

Pittsburgh R.

vs

Ch. Battery

-
06:35

Louisville City

vs

Memphis 901

-
07:35

SA Scorpions

vs

Austin Bold

-
07:35

Rio Grande Valley

vs

New Mexico United

-
09:05

Orange C. Blues

vs

Las Vegas Lights

-
09:35

Phoenix FC

vs

Sacramento

-

Vòng loại Nữ Châu Á

08:00

Đài Loan Nữ

vs

Bahrain Nữ

-

Cúp Trung Quốc

14:30

Shandong Taishan

vs

Wuhan Zall

-
18:30

Luoyang Longmen

vs

Sichuan Jiuniu

-

Vòng loại WC Nữ 2023

23:15

Anh Nữ

vs

Bắc Ireland Nữ

-

Giao Hữu BD Nữ

15:50

Australia Nữ

vs

Brazil Nữ

-
02:00

Canada Nữ

vs

New Zealand Nữ

-
03:00

Ecuador Nữ

vs

Venezuela Nữ

-
04:00

Puerto Rico Nữ

vs

Guyana Nữ

-
04:00

Mexico Nữ

vs

Argentina Nữ

-
05:00

Colombia Nữ

vs

Chile Nữ

-

League One

21:00

Shrewsbury

vs

Cambridge Utd

-
21:00

Accrington

vs

Portsmouth

-
21:00

Wycombe

vs

Crewe Alexandra

-
21:00

Morecambe

vs

Plymouth Argyle

-
21:00

Milton Keynes Dons

vs

Rotherham Utd

-
21:00

Wimbledon

vs

Wigan

-
21:00

Bolton

vs

Gillingham

-
21:00

Burton Albion

vs

Oxford Utd

-
21:00

Doncaster Rovers

vs

Cheltenham

-
21:00

Ipswich

vs

Fleetwood Town

-
21:00

Sheffield Wed.

vs

Lincoln

-
21:00

Sunderland

vs

Charlton Athletic

-

Hạng 3 Đức

19:00

Freiburg II

vs

Verl

-
19:00

Wurzburger

vs

Turkgucu-Ataspor

-
19:00

Magdeburg

vs

Viktoria Berlin

-
19:00

Wehen

vs

Meppen

-
19:00

Waldhof Man.

vs

Zwickau

-
19:00

Saarbrucken

vs

Munchen 1860

-

Hạng 2 Scotland

21:00

Cove Rangers

vs

Clyde

-
21:00

Airdrieonians

vs

Dumbarton

-
21:00

Montrose

vs

East Fife

-
21:00

Peterhead

vs

Falkirk

-

Aus Queensland

15:00

Magpies Crusaders

vs

Eastern Suburbs

-

Hạng 3 Nhật Bản

11:00

Fujieda MYFC

vs

Grulla Morioka

-
13:00

Kagoshima

vs

Azul Claro Numazu

-

Japan Football League

11:00

Veertien Mie

vs

Tokyo Musashino

-

Hạng 3 Hàn Quốc

12:00

Yangju FC

vs

Pyeongtaek FC

-
13:00

Paju Citizen

vs

Ulsan Citizen

-
13:00

Cheongju FC

vs

Gimhae City

-
13:00

Gangneung City

vs

Mokpo City

-

League Two

21:00

Tranmere Rovers

vs

Northampton

-
21:00

Rochdale

vs

Sutton Utd

-
21:00

Hartlepool

vs

Harrogate Town

-
21:00

Bristol Rovers

vs

Newport

-
21:00

Swindon

vs

Bradford City

-
21:00

Carlisle

vs

Oldham

-
21:00

Forest Green

vs

Salford City

-
21:00

Exeter City

vs

Mansfield

-
21:00

Port Vale

vs

Colchester Utd

-
21:00

Scunthorpe Utd

vs

Crawley Town

-
21:00

Stevenage

vs

Leyton Orient

-
21:00

Walsall

vs

Barrow

-

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:30

Weiche Flensburg

vs

Altona 93

-
20:00

Rehden

vs

Wer.Bremen II

-
20:00

SSV Jeddeloh

vs

VfV 06 Hildesheim

-
20:00

Atlas Delmenhorst

vs

Hannover II

-

Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00

Rosenheim

vs

TSV 1896 Rain

-
19:00

Schalding Hein.

vs

TSV Aubstadt

-
19:00

Schweinfurt

vs

V. Aschaffenburg

-
19:00

SpVgg Bayreuth

vs

Buchbach

-
19:00

FC Pipinsried

vs

Wacker Burghausen

-
19:00

VfB Eichstatt

vs

Heimstetten

-

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00

Optik Rathenow

vs

CZ Jena

-
18:00

Chemnitzer

vs

Ger.Halberstadt

-
18:00

SV Lichtenberg

vs

VSG Altglienicke

-

Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00

Koblenz

vs

Bahlinger

-
19:00

Astoria Walldorf

vs

Mainz II

-
19:00

Hessen Kassel

vs

TSV Schott Mainz

-
19:00

Elversberg

vs

Giessen

-
19:00

FSV Frankfurt

vs

Sonnenhof

-

Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00

Schalke 04 II

vs

Homberg

-
19:00

Sportfreunde Lotte

vs

Wegberg-Beeck

-
19:00

M.gladbach II

vs

Rodinghausen

-
19:00

FC Koln II

vs

Essen

-
19:00

Wiedenbruck

vs

SV Straelen

-
19:00

Bonner SC

vs

Preussen Munster

-
19:00

Uerdingen

vs

Wuppertaler

-
19:00

Lippstadt

vs

Fort.Dusseldorf II

-
19:00

Oberhausen

vs

Fortuna Koln

-
19:00

A.Aachen

vs

RW Ahlen

-

Vòng loại U17 Châu Âu

19:00

Nga U17

vs

San Marino U17

-
23:00

Romania U17

vs

Đức U17

-

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

22:59

Italia U17 Nữ

vs

Wales U17 Nữ

-
22:59

Thụy Điển U17 Nữ

vs

Pháp U17 Nữ

-

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

16:00

Israel U19 Nữ

vs

Georgia U19 Nữ

-
17:00

Đảo Faroe U19 Nữ

vs

Síp U19 Nữ

-
18:30

Hy Lạp U19 Nữ

vs

Lithuania U19 Nữ

-
18:30

Bulgaria U19 Nữ

vs

Kazakhstan U19 Nữ

-
19:00

Đan Mạch U19 Nữ

vs

Hungary U19 Nữ

-
19:00

Italia U19 Nữ

vs

Azerbaijan U19 Nữ

-
20:00

Na Uy U19 Nữ

vs

Ba Lan U19 Nữ

-
20:00

Anh U19 Nữ

vs

Bắc Ireland U19 Nữ

-
21:00

Scotland U19 Nữ

vs

Ukraina U19 Nữ

-
21:00

Romania U19 Nữ

vs

Malta U19 Nữ

-
23:00

Phần Lan U19 Nữ

vs

T.N.Kỳ U19 Nữ

-
23:00

Belarus U19 Nữ

vs

North Macedonia U19 Nữ

-
00:00

Hà Lan U19 Nữ

vs

Áo U19 Nữ

-
01:00

Thụy Sỹ U19 Nữ

vs

Ireland U19 Nữ

-

Vòng loại U23 Châu Á

11:00

Campuchia U23

vs

Hồng Kông U23

-

U23 Anh

21:00

West Ham U23

vs

Man Utd U23

-
21:00

Man City U23

vs

Tottenham U23

-
23:00

Leicester City U23

vs

Chelsea U23

-

U21 Nga

17:00

Chertanovo U21

vs

Zenit U21

-

U19 Séc

16:00

Mlada Boleslav U19

vs

Meteor Praha U19

-
16:00

Brno U19

vs

Slavia Praha U19

-
16:00

Sigma Olomouc U19

vs

Zlin U19

-
16:00

Vik. Plzen U19

vs

Pardubice U19

-
16:00

Slovacko U19

vs

Pribram U19

-
18:00

C. Budejovice U19

vs

Hradec Kralove U19

-
18:15

Opava U19

vs

Sparta Praha U19

-