Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp

Giao Hữu CLB

18:15

Persib Bandung

vs

Persebaya Surabaya

-
21:00

Flamengo/RJ

vs

Palmeiras/SP

-

Ngoại Hạng Anh

18:00

Burnley

vs

Newcastle

-
20:05

West Ham Utd

vs

Leicester City

-
22:30

Tottenham

vs

Man Utd

-
01:00

Sheffield Utd

vs

Arsenal

-

VĐQG Tây Ban Nha

19:00

Villarreal

vs

Osasuna

-
21:15

Valencia

vs

Real Sociedad

-
23:30

Valladolid

vs

Granada

-
02:00

Real Betis

vs

Atletico Madrid

-

Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00

Malaga

vs

Albacete

-
21:00

Zaragoza

vs

Almeria

-
23:15

Mirandes

vs

UD Logrones

-
23:15

Sabadell

vs

Cartagena

-
23:15

Mallorca

vs

Lugo

-
02:00

Espanyol

vs

Leganes

-

VĐQG Italia

17:30

Inter Milan

vs

Cagliari

-
20:00

Juventus

vs

Genoa

-
20:00

Sampdoria

vs

Napoli

-
20:00

Verona

vs

Lazio

-
23:00

Roma

vs

Bologna

-
01:45

Fiorentina

vs

Atalanta

-

Hạng 2 Italia

20:00

Reggina

vs

Vicenza

-
00:00

Venezia

vs

Cosenza

-

VĐQG Đức

20:30

Schalke 04

vs

Augsburg

-
23:00

FC Koln

vs

Mainz

-

Hạng 2 Đức

18:30

Wurzburger

vs

Nurnberg

-
18:30

Hannover 96

vs

Heidenheim

-
18:30

Osnabruck

vs

Ein.Braunschweig

-

VĐQG Pháp

18:00

Rennes

vs

Nantes

-
20:00

Stade Brestois

vs

Nimes

-
20:00

Saint Etienne

vs

Bordeaux

-
20:00

Lens

vs

Lorient

-
20:00

Nice

vs

Stade Reims

-
22:05

Monaco

vs

Dijon

-
02:00

Lyon

vs

Angers

-

Hạng 2 Pháp

00:00

Amiens

vs

Rodez

-

VĐQG Scotland

21:00

Rangers

vs

Hibernian

-

VĐQG Bồ Đào Nha

21:30

Gil Vicente

vs

Moreirense

-
21:30

Santa Clara

vs

Nacional Madeira

-
23:30

Braga

vs

Belenenses

-
02:00

Sporting Lisbon

vs

Famalicao

-

VĐQG Hà Lan

17:15

Utrecht

vs

Feyenoord

-
19:30

VVV Venlo

vs

PSV Eindhoven

-
19:30

Groningen

vs

Heerenveen

-
21:45

RKC Waalwijk

vs

Ajax

-

VĐQG Nga

18:00

Arsenal-Tula

vs

Krasnodar

-
20:30

Din. Moscow

vs

Ural S.r.

-
20:30

PFC Sochi

vs

Zenit

-
23:00

Lok. Moscow

vs

Spartak Moscow

-

VĐQG Albania

21:00

Partizani Tirana

vs

Bylis Ballsh

-

VĐQG Azerbaijan

20:00

Zire IK

vs

Keşla FK

-
22:15

Karabakh Agdam

vs

Sumqayit

-

VĐQG Ba Lan

20:00

Zaglebie Lubin

vs

Podbeskidzie

-
22:30

Lech Poznan

vs

Legia Wars.

-

VĐQG Belarus

18:00

FK Minsk

vs

Bate Borisov

-
20:00

FK Smorgon

vs

Shakhter Soligo.

-
22:00

Slavia Mozyr

vs

Vitebsk

-
00:00

Gomel

vs

Neman Grodno

-

VĐQG Bosnia

20:00

FK Tuzla City

vs

Sloboda Tuzla

-
22:00

Siroki Brijeg

vs

FK Krupa

-
00:00

Borac Banja Luka

vs

Olimpik Sarajevo

-

VĐQG Bulgaria

23:45

Cherno More

vs

Levski Sofia

-

VĐQG Macedonia

18:00

Sileks Kratovo

vs

Vardar

-
18:00

Academy Pandev

vs

Shkupi

-
18:00

Belasica Strumica

vs

Makedonija

-
18:00

Borec Veles

vs

FC Struga

-
18:00

Renova

vs

Shkendija

-

VĐQG Bỉ

18:30

Genk

vs

Sint Truiden

-
21:00

Waasland-Beveren

vs

Kortrijk

-
23:15

Anderlecht

vs

Club Brugge

-
01:45

Beerschot-Wilrijk

vs

Oostende

-

VĐQG Croatia

20:00

Slaven Belupo

vs

NK Osijek

-
22:05

Istra 1961

vs

Hajduk Split

-
00:10

Lok. Zagreb

vs

Dinamo Zagreb

-

VĐQG Estonia

17:00

Vaprus Parnu

vs

Tammeka Tartu

-
17:00

Trans Narva

vs

Tulevik Viljandi

-
19:00

Nomme Kalju

vs

Levadia T.

-
23:00

TJK Legion

vs

Flora Tallinn

-

VĐQG Georgia

19:00

Dinamo Tbilisi

vs

Samtredia

-
20:00

Saburtalo

vs

Shukura

-
21:00

Torpedo Kut.

vs

Lokomotiv T

-

VĐQG Hungary

19:30

Diosgyori

vs

Paksi

-
22:00

Zalaegerzseg

vs

Budapest Honved

-

VĐQG Hy Lạp

19:00

Aris Salonica

vs

AEK Athens

-
21:15

Asteras Tripolis

vs

PAOK

-
23:30

Olympiakos

vs

Panathinaikos

-

VĐQG Israel

23:00

Hapoel Kfar Saba

vs

Hapoel Hadera

-
00:15

Maccabi TA

vs

Maccabi P.Tikva

-

VĐQG Latvia

19:00

Ventspils

vs

BFC Daugava

-
21:00

Spartaks Jurmala

vs

Rigas Futbola Skola

-
22:00

Noah Jurmala

vs

METTA/LU Riga

-

VĐQG Lithuania

17:00

FK Panevezys

vs

Hegelmann Litauen

-
19:00

Kauno Zalgiris

vs

Zalgiris

-
23:00

Banga

vs

Dainava Alytus

-

VĐQG Luxembourg

21:00

Progres Niedercorn

vs

Wiltz

-
21:00

Mondorf-les.

vs

UNA Strassen

-
21:00

Hostert

vs

Jeunesse Esch

-
21:00

Rodange 91

vs

Differdange

-

VĐQG Montenegro

18:00

Zeta

vs

FK Jerezo

-
19:00

OFK Titograd

vs

Rudar

-
20:00

FK Podgorica

vs

OFK Petrovac

-
21:00

Sutjeska

vs

Buducnost

-
22:00

Decic Tuzi

vs

Iskra Danilo

-

VĐQG Romania

01:30

FC Uni.Craiova

vs

CFR Cluj

-

VĐQG Serbia

20:00

Javor Ivanjica

vs

Crvena Zvezda

-
00:00

Partizan

vs

Radnicki Nis

-

VĐQG Slovakia

21:00

Dunajska Stred

vs

Slo. Bratislava

-

VĐQG Séc

19:00

C. Budejovice

vs

Brno

-
21:00

Teplice

vs

Mlada Boleslav

-
23:30

Slavia Praha

vs

Sparta Praha

-

VĐQG Síp

21:00

AEK Larnaka

vs

AEL Limassol

-
23:30

Omonia Nicosia

vs

Olympiakos Nic.

-

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Sivasspor

vs

Konyaspor

-
20:00

Kayserispor

vs

Antalyaspor

-
20:00

Ankaragucu

vs

Genclerbirligi

-
23:00

Erzurum BB

vs

Besiktas

-

VĐQG Thụy Sỹ

21:00

Vaduz

vs

Sion

-
21:00

Young Boys

vs

St. Gallen

-
21:00

Zurich

vs

Servette

-

VĐQG Thụy Điển

20:00

Mjallby AIF

vs

Varbergs BoIS

-
20:00

Halmstads

vs

Hacken

-
22:30

Elfsborg

vs

Djurgardens

-
22:30

Norrkoping

vs

Sirius

-

VĐQG Ukraina

18:00

Zorya

vs

Inhulets Petrove

-
18:00

Vorskla

vs

FC Lviv

-
21:00

Rukh Vynnyky

vs

FC Mynai

-
23:30

Olimpik Donetsk

vs

Kolos Kovalivka

-

VĐQG Áo

19:30

Lask

vs

Wolfsberger AC

-
19:30

Sturm Graz

vs

Wattens

-
22:00

Rapid Wien

vs

RB Salzburg

-

VĐQG Đan Mạch

19:00

Randers

vs

Nordsjaelland

-
19:00

Sonderjyske

vs

AC Horsens

-
21:00

Brondby

vs

Kobenhavn

-
23:00

Aarhus AGF

vs

Midtjylland

-

VĐQG Australia

FT

Brisbane Roar

0 - 0

Western United

-
16:05

Wellington Phoenix

vs

Western United

-

VĐQG Nhật Bản

FT

Consa. Sapporo

0 - 0

Kashima Antlers

-
FT

Vegalta Sendai

0 - 0

Yokohama FM

-
FT

FC Tokyo

0 - 0

Kawasaki Fro.

-
FT

Urawa Red

0 - 0

Tokushima Vortis

-
FT

Oita Trinita

0 - 0

Nagoya Grampus

-
FT

Sagan Tosu

0 - 0

Yokohama FC

-
15:00

Kashiwa Reysol

vs

Gamba Osaka

-
15:00

Vissel Kobe

vs

Shimizu S-Pulse

-

VĐQG Hàn Quốc

FT

Jeju Utd

0 - 0

Suwon Bluewings

-
14:30

Suwon FC

vs

Ulsan Hyundai

-
17:00

Jeonbuk H.Motor

vs

Incheon Utd

-

VĐQG Hồng Kông

FT

Kitchee

0 - 0

Resources Capital

-
16:30

Lee Man FC

vs

Pegasus

-

VĐQG Iran

21:00

Mes Rafsanjan

vs

SaiPa Karadj

-
21:50

Machine Sazi

vs

Aluminium Arak

-

Malay Super League

20:00

Penang FA

vs

Sabah FA

-

VĐQG Singapore

16:30

Alb. Niigata (SIN)

vs

Tampines Rovers

-
16:30

Geylang Intl

vs

Lion City Sailors

-

VĐQG Việt Nam

17:00

Bình Định

vs

Viettel

-
19:15

Hà Nội FC

vs

Than Quảng Ninh

-
19:15

Sài Gòn FC

vs

HL Hà Tĩnh

-

VĐQG Argentina

21:00

Godoy Cruz

vs

Arsenal Sarandi

-
00:00

Patronato Parana

vs

Gimnasia LP

-
00:00

Argentinos Jun.

vs

C. Cordoba SdE

-
02:15

Rosario Central

vs

Banfield

-
04:30

Union Santa Fe

vs

Boca Juniors

-
07:00

River Plate

vs

Colon

-

VĐQG Bolivia

02:00

CD Guabira

vs

Real Tomayapo

-
04:15

Jorge Wilstermann

vs

The Strongest

-
06:30

Real Potosi

vs

San Jose

-

VĐQG Chi Lê

02:00

La Serena

vs

Univ. de Chile

-
04:30

San. Wanderers

vs

U. La Calera

-
07:00

Colo Colo

vs

O Higgins

-

VĐQG Colombia

03:30

Envigado

vs

Pereira

-
03:30

Rionegro Aguilas

vs

Boyaca Chico

-
05:40

Deportivo Pasto

vs

Junior Barranquilla

-
08:00

Santa Fe

vs

Millonarios

-

VĐQG Paraguay

05:15

Sportivo Luqueno

vs

Cerro Porteno

-
07:30

Libertad

vs

Guairena FC

-

VĐQG Peru

02:00

Uni.San Martin

vs

Universitario

-
02:00

Cesar Vallejo

vs

Carlos A. Mannucci

-
02:00

Sporting Cristal

vs

Dep. Municipal

-
02:00

Cusco FC

vs

Sport Boys

-
02:00

UTC Cajamarca

vs

Melgar

-
02:00

Academia Cantolao

vs

Cienciano

-
02:00

Binacional

vs

Alianza Huanuco

-
02:00

Alianza Atletico

vs

Ayacucho FC

-
02:00

Sport Huancayo

vs

Carlos Stein

-

VĐQG Mexico

00:00

Toluca

vs

Monterrey

-
07:00

Queretaro

vs

Santos Laguna

-
09:00

Club Tijuana

vs

Mazatlan FC

-

VĐQG Costa Rica

04:00

Santos Guapiles

vs

Jicaral Sercoba

-

VĐQG Ai Cập

22:00

Ceramica Cleopatra

vs

Al Intagh Al Harbi

-
00:00

Al Masry

vs

El Gouna

-

VĐQG Nam Phi

20:00

Golden Arrows

vs

Blo. Celtic

-
22:00

Moroka Swallows

vs

Black Leopards

-

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:15

Estoril

vs

Vilafranquense

-
20:00

Chaves

vs

SC Covilha

-
23:00

Benfica B

vs

Feirense

-
02:30

Arouca

vs

UD Oliveirense

-

Hạng 2 Hà Lan

17:15

De Graafschap

vs

Go Ahead Eagles

-

Hạng 2 Nga

FT

SKA-Khabarovsk

0 - 0

Nizhny Nov

-
17:00

FK Orenburg

vs

Spartak Moscow B

-
19:00

Shinnik Yaroslavl

vs

Alania Vla

-
19:00

Chertanovo

vs

Veles Moscow

-
19:00

Akron Togliatti

vs

Dinamo Bryansk

-
19:00

Fakel

vs

Tekstilshchik Ivanov

-
20:00

Krasnodar B

vs

Irtysh Omsk

-
20:00

Chayka FK Pesch

vs

Yenisey

-
20:00

Neftekhimik Nizh

vs

Torpedo Moscow

-
23:00

Baltika

vs

Tom Tomsk

-

Hạng 2 Ba Lan

17:40

Chrobry Glogow

vs

Miedz Legnica

-
17:40

Arka Gdynia

vs

Odra Opole

-

Hạng 2 Bỉ

21:00

Club Brugge II

vs

Lierse

-
01:00

Lommel

vs

Union Saint-Gilloise

-

Hạng 2 Séc

15:15

Vik.Zizkov

vs

FK Blansko

-
21:30

Sellier&Bellot Vlasim

vs

SK Lisen

-
21:30

Taborsko

vs

SK Prostejov

-

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00

Umraniyespor

vs

Bursaspor

-
23:00

Adanaspor

vs

Osmanlispor

-

Hạng 2 Thụy Điển

18:00

Orgryte

vs

Osters

-
18:00

Akropolis IF

vs

Brage

-
20:00

Trelleborgs

vs

Norrby

-
20:00

Jonkopings

vs

Vasalunds

-

Hạng 2 Áo

15:30

Blau Weiss Linz

vs

Grazer AK

-

Hạng 2 Đan Mạch

20:00

Vendsyssel FF

vs

Skive IK

-

Hạng 2 Nhật Bản

FT

Tochigi SC

0 - 0

Sagamihara

-
FT

Montedio Yama.

0 - 0

Alb. Niigata (JPN)

-
FT

Mito Hollyhock

0 - 0

Ryukyu

-
FT

Machida Zelvia

0 - 0

Kyoto Sanga

-
FT

Zweigen Kan.

0 - 0

JEF United Chiba

-
FT

Ehime FC

0 - 0

Okayama

-

Hạng 2 Hàn Quốc

FT

Ansan Greeners

0 - 0

Jeonnam Dragons

-
FT

Anyang

0 - 0

Busan I'Park

-
16:30

Daejeon Hana Citizen

vs

Gyeongnam

-

Malay Premier League

20:00

Johor Darul Takzim II

vs

Selangor II

-
20:00

PDRM FA

vs

Perak II

-

Hạng Nhất QG

15:30

An Giang

vs

Bình Phước

-
17:00

Khánh Hòa

vs

CA Nhân Dân

-

Hạng 2 Argentina

00:10

All Boys

vs

Tristan Suarez

-
01:30

San Telmo

vs

Brown de Adrogue

-
02:00

Gim.Mendoza

vs

Estudiantes BsAs

-
02:00

Deportivo Maipu

vs

Quilmes

-
02:30

Ramon Santamarina

vs

Atletico Rafaela

-
02:30

Almagro

vs

Ind.Rivadavia

-
03:10

Deportivo Moron

vs

Instituto

-
06:00

CA Guemes

vs

Barracas Central

-

Hạng 2 Mexico

05:00

Atlante

vs

Pumas Tabasco

-

Giao Hữu BD Nữ

FT

Nhật Bản Nữ

0 - 0

Panama Nữ

-
18:00

North Macedonia Nữ

vs

Kosovo Nữ

-
18:00

Uzbekistan Nữ

vs

Belarus Nữ

-
00:30

Bỉ Nữ

vs

Ireland Nữ

-
01:30

Áo Nữ

vs

Phần Lan Nữ

-
04:30

El Salvador Nữ

vs

Nicaragua Nữ

-

Hạng 3 Tây Ban Nha

16:30

Valladolid II

vs

Zamora CF

-
16:30

Sevilla B

vs

UD Tamaraceite

-
17:00

Tudelano

vs

Athletic Bilbao B

-
17:00

Levante B

vs

UE Llagostera

-
17:00

Villanovense

vs

Atl. Baleares

-
17:00

Ebro

vs

Arenas de Guecho

-
17:00

SD Tarazona

vs

Racing Santander

-
17:00

La Nucía

vs

Cornella

-
17:00

Talavera

vs

Inter de Madrid

-
17:00

Badajoz

vs

Real Madrid B

-
17:00

Numancia

vs

Racing Ferrol

-
22:00

Real Betis B

vs

Atl. Sanluqueno

-
22:00

Union Langreo

vs

Deportivo

-
22:00

CD Calahorra

vs

Real Sociedad B

-
22:00

Cordoba

vs

Linense

-
22:00

Alcoyano

vs

Gimnastic T.

-
22:00

SD Logrones

vs

Amorebieta

-
22:30

Villarreal B

vs

Andorra FC

-
22:30

Murcia

vs

Cadiz B

-
23:00

Marino de Luanco

vs

Compostela

-
23:00

Extremadura UD

vs

S.S. Reyes

-
23:00

Merida

vs

Navalcarnero

-
23:00

Ibiza-Eivissa

vs

Barcelona B

-
00:00

UCAM Murcia

vs

San Fernando

-
00:00

Cultural Leonesa

vs

Celta Vigo II

-
00:00

Linares Deportivo

vs

Algeciras

-

Hạng 3 Italia

17:30

Cavese

vs

Teramo

-
17:30

Juventus U23

vs

Pontedera

-
17:30

Padova

vs

Gubbio

-
20:00

Como

vs

Grosseto

-
20:00

Juve Stabia

vs

Catanzaro

-
20:00

Perugia

vs

Triestina

-
20:00

Pistoiese

vs

AC Renate

-
20:00

SS Monopoli

vs

Paganese

-
20:00

Sambenedettese

vs

Cesena

-
20:00

US Olbia

vs

Giana Erminio

-
20:00

Turris Neapolis

vs

Ternana

-
20:00

Fano

vs

Modena

-
20:00

Catania

vs

Potenza SC

-
20:00

Carpi

vs

Matelica

-
20:00

Luchese

vs

Livorno

-
21:00

US Fermana

vs

Feralpisalo

-
22:30

Pro Vercelli

vs

Lecco

-
22:30

Alto Adige

vs

Virtus Verona

-
22:30

Aurora Pro Patria

vs

Novara

-
22:30

AS Bisceglie

vs

Virtus Francavilla

-
22:30

Pergolettese

vs

Piacenza

-
22:30

Pro Sesto

vs

Alessandria

-
22:30

Arezzo

vs

Pesaro

-
22:30

Mantova

vs

Legnano

-
01:30

Imolese Calcio

vs

Ravenna

-

Hạng 3 Đức

18:00

Zwickau

vs

Vik.Koln

-
19:00

Unterhaching

vs

Dynamo Dresden

-

Hạng 3 Pháp

01:00

Lyon Duchere

vs

Red Star 93

-

Aus Brisbane

FT

Brisbane Knights

0 - 0

Bayside Utd

-
FT

Mount Gravatt

0 - 0

Western Spirit

-

Aus New South Wales

FT

Blacktown City

0 - 0

Mt Druitt Town

-
FT

APIA Tigers

0 - 0

Marconi Stallions

-
FT

Sydney Utd

0 - 0

Wollongong Wolves

-
15:30

Sydney FC U21

vs

Sutherland Sharks

-

Aus Queensland

FT

Sunshine Coast

0 - 0

Gold Coast Utd

-
FT

Gold Coast Knights

0 - 0

Brisbane Roar U21

-
15:00

Brisbane Strikers

vs

Logan Light.

-

Aus South Sup.League

14:30

SA Panthers

vs

Adelaide Utd U21

-

Aus Victoria

FT

Bentleigh Greens

0 - 0

Heidelberg Utd

-

Nữ Australia

FT

Sydney FC Nữ

0 - 0

Melb. Victory Nữ

-

Hạng 3 Nhật Bản

FT

Yokohama SCC

0 - 0

Kagoshima

-
FT

Vanraure Hachinohe

0 - 0

Grulla Morioka

-
FT

Fukushima Utd

0 - 0

Roas. Kumamoto

-
FT

Tegevajaro Miyazaki

0 - 0

Gainare Tottori

-
FT

Kamatamare San.

0 - 0

Kataller Toyama

-
FT

FC Gifu

0 - 0

Azul Claro Numazu

-

Japan Football League

FT

MIO Biwako

0 - 0

FC Kariya

-
FT

Verspah Oita

0 - 0

TIAMO Hirakata

-
FT

Matsue City

0 - 0

Veertien Mie

-
FT

Iwaki FC

0 - 0

Reinmeer Aomori

-
FT

Honda Lock

0 - 0

Honda FC

-
FT

Suzuka Unlimited

0 - 0

FC Osaka

-

Hạng 3 Hàn Quốc

FT

Yangju FC

0 - 0

Hwaseong FC

-
FT

Paju Citizen

0 - 0

Pyeongtaek FC

-
FT

Cheongju FC

0 - 0

Ulsan Citizen

-
FT

Cheonan City

0 - 0

Gimhae City

-

Brazil Mineiro

20:00

Uberlandia/MG

vs

Athletic Club/MG

-
01:30

Patrocinense/MG

vs

Pouso Alegre/MG

-
02:00

URT/MG

vs

Boa Esporte/MG

-
02:00

Cruzeiro/MG

vs

Atl. Mineiro/MG

-
03:30

Coimbra/MG

vs

Caldense/MG

-
04:15

Tombense FC/MG

vs

America/MG

-

Brazil Carioca

01:30

Madureira/RJ

vs

Boavista/RJ

-
04:00

Fluminense/RJ

vs

Nova Iguacu/RJ

-

Brazil Paulista

02:00

Novorizontino/SP

vs

Santo Andre/SP

-
02:00

Palmeiras/SP

vs

Inter Limeira/SP

-
02:00

Ponte Preta/SP

vs

Mirassol/SP

-
02:00

Sao Caetano/SP

vs

Ituano/SP

-
06:00

Guarani/SP

vs

Corinthians/SP

-

Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00

Freiburg II

vs

TSV Steinbach

-